C12 mãi trong tim tôi
BQT xin thông báo:

♥️Nhằm mang tính bảo mật cho Forum từ ngày 8/3/2011 các thành viên ko đăng nhập vào Forum sẽ bị hạn chế quyền xem các chủ đề có thông tin cá nhân thành viên.

♥️Các thành viên đăng ký và đã được kích hoạt tài khoản nếu trong vòng 1 tháng ko có hoạt động sẽ bị xóa tên.

Thân,

Join the forum, it's quick and easy

C12 mãi trong tim tôi
BQT xin thông báo:

♥️Nhằm mang tính bảo mật cho Forum từ ngày 8/3/2011 các thành viên ko đăng nhập vào Forum sẽ bị hạn chế quyền xem các chủ đề có thông tin cá nhân thành viên.

♥️Các thành viên đăng ký và đã được kích hoạt tài khoản nếu trong vòng 1 tháng ko có hoạt động sẽ bị xóa tên.

Thân,
C12 mãi trong tim tôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sống là cho, đâu chỉ nhận riêng mình

You are not connected. Please login or register

Gợi ý quà tặng nè!!!

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Gợi ý quà tặng nè!!! Empty Gợi ý quà tặng nè!!! 25/2/2011, 18:21

Mononoke Archuleta

Mononoke Archuleta
Admin

Các bạn nam nhà mình có đang khó khăn trong việc suy nghĩ không biết nên tặng gì cho các bạn nữ nhân ngày 8/3 không? Nếu có thì đây là vài gợi ý:
-Nhẫn?
-Dây chuyền?
-Vòng đeo tay?
-Móc khóa, nhất là những móc khóa có hình cỏ 4 lá may mắn đang rất thịnh hành!
Nhưng sẽ rất là "Vô Duyên" nếu bạn cứ để "trần" như thế rồi đưa cho ngta, đúng ko?
Thế nên mình sẽ cho các bạn thêm một gợi ý nữa cho các bạn là hãy sử dụng những chiếc hộp nhỏ xinh này đây!!!

Gợi ý quà tặng nè!!! P240211_1208_01
Hộp to hộp nhỏ đủ cả nhé Smile

Đi phân tích từng chiếc hộp nào adua
Gợi ý quà tặng nè!!! P240211_1202
[1]

Gợi ý quà tặng nè!!! P240211_1202_01
[2]

Gợi ý quà tặng nè!!! P240211_1203
[3]Màu xanh này iu lắm cơ

Những chiếc hộp hình vuông này tương đối thích hợp cho việc để một sợi dây chuyền hay một cái đồng hồ kiểu nữ vào trong mắc cỡ

=======

Gợi ý quà tặng nè!!! P240211_1205_01
Đây là nhóm những chiếc hộp đựng nhẫn đc đấy

Gợi ý quà tặng nè!!! P240211_1205_02
[4]Màu đỏ này!

Gợi ý quà tặng nè!!! P240211_1206_02
[5]Thêm một cái màu đỏ nữa này

Gợi ý quà tặng nè!!! P240211_1205_04
[6]Màu tím lãng mạn này đã wa\'

Gợi ý quà tặng nè!!! P240211_1206
[7]Màu hồng ngọt nào này So Kute

Ngoài ra còn có mẫu số [8] tương tự có màu vàng nhũ rất dễ thương, các bạn có thể xem ở hình dưới đây thèm wa\'

Gợi ý quà tặng nè!!! P240211_1214
Cận cảnh nhá I love you

=======

Gợi ý quà tặng nè!!! P240211_1159
Và đặc biệt ta còn có chiếc hộp số [9] rất to để các bạn có thể để nhiều nhứ vào trong, thí dụ như là chiếc đồng hồ đính kèm theo lá thư viết tay chẳng hạn...lãng mạn lắm nhé Very Happy

=======

Nhanh tay lên nhé, những chiếc hộp này không những chỉ dùng đc trong 8/3 đâu mà còn có thể sử dụng vào những dịp khác như sinh nhật, ngày lễ kỷ niệm 2 đứa quen nhau... Wink
Bảo đảm: Bền, đẹp và rẻ!!!
Mọi chi tiết thắc mắc về sản phẩm các bạn có thể Post comment bên dưới. c\'mon

=======

Bonus bản nhạc này, chúc các ty của tui luôn vui vẻ ^^

http://blog.yahoo.com/_EJ4CW74CZ6PMFJMXF2Q35JMLWQ/tag/Call+Me+Th

$u(=_^)

$u(=_^)
Khỉ Cấp III
Khỉ Cấp III

có tiền mua hộp nhưng không có tiền mua quà.hj! Cool

Mononoke Archuleta

Mononoke Archuleta
Admin

Ở trong cũng rẻ mà Su; mấy cái khóa cỏ 4 lá dao động từ 15-25k là cùng!!

=======

Giá đây:
-[1][2][3] có giá 8k
-[4][5][6][8] có giá 4k
-[9] có giá 15k

Mua nhiều (5 cái trở lên) sẽ giảm giá Smile

Mononoke Archuleta

Mononoke Archuleta
Admin

Mình rao hàng, các bạn ko mua thì thôi nhé!!! Điều mình cảm thấy bức xúc là các bạn lại nói ra những "lý do" rất, rất chi là ĐÁNG GHÉT!!! như:" tớ ko có ng iu mua làm j`?" "Ôi trời, chỉ cần tấm lòng thôi...bày vẻ làm gì?" "Ngày 8/3 à? nó có ý nghĩa j` thế?"...
Nói như vậy mà các bạn ko thấy ngượng miệng hả? Chỉ cần nói:"tớ ko mua!" là đc rồi mà tuc gian
Phải chăng các bạn đã quên ý nghĩa của ngày 8/3? Nếu ai đó "lỡ" quên rồi thì mời các bạn vào Đây để xem lại, nhớ phải đọc từng từ từng chữ để sau này có ra nước ngoài làm ăn sinh sống người ta mừng lễ kỷ niệm lại ko biết là ngày gì thì người ta cười cho thúi đầu!!

Trong đó có đoạn thế này:

Có câu chuyện cảm động, một chàng trai đã mua cho mẹ một chiếc áo mới, vô tình trùng vào ngày Quốc tế Phụ nữ. Đó cũng là lần đầu tiên mẹ của anh nhận được quà tặng vào ngày này. "Ồ, con mua tặng mẹ nhân dịp 8/3 à ?". Mẹ cười rạng rỡ, mắt rưng rưng xúc động, niềm hạnh phúc khó diễn tả thành lời. Tự đáy lòng chàng trai trào lên cảm giác hối hận: năm nào anh cũng hớn hở cầm gói quà đã chuẩn bị từ nhiều ngày trước để tới nhà bạn gái. Không biết những lúc ấy, người mẹ lụi cụi trong bếp, bà đã nghĩ gì ? Hẳn là không khỏi cảm thấy chạnh lòng...

Những phụ nữ Việt Nam vốn kín đáo, ít khi bộc lộ niềm mong ước của mình, cũng bình thản đón nhận sự... lãng quên này.

Còn ai đó nghĩ rằng người phụ nữ ko-hề-xứng-đáng thì có thể tham khảo bài viết này Đây

Cuối cùng; điều mình muốn nói ở đây là việc bạn mua một hay hai cái hộp thì với mình ko thành vấn đề!! Nhưng mong các bạn hãy suy nghĩ trước khi phát ngôn, vì những điều bạn nói có thể làm cho người nghe cảm thấy khó chịu hoặc thậm chí bị tổn thương!!

Chúc các bạn vui vẻ!

PhamBaThanh

PhamBaThanh
Khỉ Cấp III
Khỉ Cấp III

Ờ nhìn dể thương đấy nhĩ mua để dành mới được nham hiểm

Mononoke Archuleta

Mononoke Archuleta
Admin

Tình hình là giờ mặt hàng này chỉ bán sỉ thoy, nếu Thành có nhã ý mua nhiều (30 cái trở lên) thì Pm Trâm nhá

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]