C12 mãi trong tim tôi
BQT xin thông báo:

♥️Nhằm mang tính bảo mật cho Forum từ ngày 8/3/2011 các thành viên ko đăng nhập vào Forum sẽ bị hạn chế quyền xem các chủ đề có thông tin cá nhân thành viên.

♥️Các thành viên đăng ký và đã được kích hoạt tài khoản nếu trong vòng 1 tháng ko có hoạt động sẽ bị xóa tên.

Thân,

Join the forum, it's quick and easy

C12 mãi trong tim tôi
BQT xin thông báo:

♥️Nhằm mang tính bảo mật cho Forum từ ngày 8/3/2011 các thành viên ko đăng nhập vào Forum sẽ bị hạn chế quyền xem các chủ đề có thông tin cá nhân thành viên.

♥️Các thành viên đăng ký và đã được kích hoạt tài khoản nếu trong vòng 1 tháng ko có hoạt động sẽ bị xóa tên.

Thân,
C12 mãi trong tim tôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sống là cho, đâu chỉ nhận riêng mình

You are not connected. Please login or register

Nước Hoa Mini đây!!

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Nước Hoa Mini đây!! Empty Nước Hoa Mini đây!! 16/3/2011, 16:54

Mononoke Archuleta

Mononoke Archuleta
Admin

Các bạn teen nhà ta ít nhiều gì cũng muốn có một chai “dầu hương” lắm nhỉ? Nhưng phải chăng cái giá “trên trời” của những chai nước hoa đó khiến bạn…suy nghĩ? j` zậy chời

Nhức đầu nhỉ? Nhưng mình đã có giải pháp cho các bạn đây! Một chai nước hoa mini gọn nhẹ sẽ rất phù hợp với túi tiền của các bạn. Chỉ 50k thôi bạn đã có đc một chai nước hoa mini rồi! Cũng Được Đấy Nhể?

Cùng dạo một vòng nhé! Đi thoy

Lancome Miracle
Miracle của Lancôme mang đầy đủ tính chất của một loại nước hoa Phương Đông hiện đại, với mùi hương mọng nước của quả vải, hỗn hợp hoa mộc lan và huệ tím, kết hợp cùng gừng, tiêu để rồi lưu lại trên cơ thể bạn là mùi hương nồng nàn của xạ hương và hổ phách.
Nước Hoa Mini đây!! NH1
Phong cách:
Hiện đại, tao nhã, kì diệu.

TaBu
Nước hoa Tabu với mùi thơm nồng nàn, quyến rũ. Thích hợp với những Men có cá tính mạnh
Nước Hoa Mini đây!! NH2

Rose Noire
Rose Noire Homme với mùi hương nồng ấm từ cam, gỗ đàn hương.Tạo cho bạn cảm giác quyến rũ ...
Nước Hoa Mini đây!! NH3
…tươi mát. Thích hợp sử dụng vào buổi tối.

Tommy
Nước Hoa Mini đây!! NH4
Với phong cách tự tin và nổi bật Tommy Hilfiger rất thông dụng có thể dùng cho cả nam lẫn nữ!

Lancome Tresor
Trésor là loại nước hoa thể hiện được sự thanh nhã, sang trọng của hoa hồng, hoa lan chuông, tử đinh hương và sự rực rỡ của hoa mơ. Đựng trong chiếc lọ lấp lánh ánh vàng, mỗi giọt nước thơm mang tên Tresor đều đủ sức khiến làn da bạn nở hoa.
Nước Hoa Mini đây!! NH5
Phong cách:
Lãng mạn, quyến rũ, gợi cảm.
Nước Hoa Mini đây!! NH6

Lancome Poeme
Lancôme kiếm tìm một vẻ đẹp tinh tế, giàu chất thơ để tạo cảm hứng cho ra đời một loại nước hoa mới, và họ đã gặp được nàng thơ của mình: Juliette Binoche. Cũng như gương mặt đại diện cho nó, Poême thể hiện một vẻ đẹp nữ tính dịu dàng. Nó là một vần thơ ngợi ca những người phụ nữ nhạy cảm, tự do, nổi bật và vui tính. Bó hoa rực rỡ sắc vàng này sẽ mang đến cho bạn cả một bầu trời đầy nắng ấm và niềm vui. Hãng Lancôme tuyên bố rằng trong thi ca, cũng như trong tình yêu, cảm xúc luôn đến từ những bất ngờ. Và đó chính là lý do vì sao các lớp hương của Poême luôn đồng vọng, kết hợp nhịp nhàng với nhau. Để tạo ra loại nước hoa đặc biệt này, nhà sản xuất đã phải mất 3 năm tinh chế.
Nước Hoa Mini đây!! NH7

Mùi hương đặc trưng:
Nho đen Hy Lạp, Đào, Quýt, Chanh yên, Hoa cam, Lan Nam Phi, Hoa lài, Hoa huệ, Hoa Mimosa, Bồ công anh, Vani, Đậu Tonka, Hổ phách, Xạ hương.
Nước Hoa Mini đây!! NH8
Phong cách:
Tinh tế, tự do, nổi bật.

Nào, hãy chọn đi! Chỉ với 50k bạn đã có thể chọn cho mình một “mùi hương” để thể hiện phong cách và cá tính rất riêng của bạn! anh mat bit noi

À, quên nữa, các bạn thấy những chiếc hộp bé bé xinh xinh đi kèm ko? Mình sẽ bỏ chúng vào hộp nếu các bạn yêu cầu. Vậy là chỉ với 55k bạn đã có một món quà thật ngọt ngào cho người bạn thương yêu. iu thế

http://blog.yahoo.com/_EJ4CW74CZ6PMFJMXF2Q35JMLWQ/tag/Call+Me+Th

2Nước Hoa Mini đây!! Empty Re: Nước Hoa Mini đây!! 16/3/2011, 20:25

$u(=_^)

$u(=_^)
Khỉ Cấp III
Khỉ Cấp III

tui mua tất.haha fighting fighting

3Nước Hoa Mini đây!! Empty Re: Nước Hoa Mini đây!! 23/3/2011, 20:18

phungtiep1992

phungtiep1992
Khỉ Cấp III
Khỉ Cấp III

Uả? Nhỏ Trâm làm tiếp thị hồi nào zậy ta?

brushing brushing brushing brushing brushing brushing brushing brushing brushing brushing

https://c12sokute.forumvi.com

4Nước Hoa Mini đây!! Empty Re: Nước Hoa Mini đây!! 13/4/2011, 19:32

PhamBaThanh

PhamBaThanh
Khỉ Cấp III
Khỉ Cấp III

Trước giờ Thành k có xài nước hoa nên cái vụ này k mua đâu Exclamation

5Nước Hoa Mini đây!! Empty Re: Nước Hoa Mini đây!! 14/4/2011, 18:34

Admin

Admin
Admin

Em thơm tự nhiên!!!

6Nước Hoa Mini đây!! Empty Re: Nước Hoa Mini đây!! 19/4/2011, 23:05

$u(=_^)

$u(=_^)
Khỉ Cấp III
Khỉ Cấp III

em thơm mùi thum thủm.. Nói Nhỏ nek Nói Nhỏ nek Nói Nhỏ nek

7Nước Hoa Mini đây!! Empty Re: Nước Hoa Mini đây!! 21/7/2011, 19:55

phungtiep1992

phungtiep1992
Khỉ Cấp III
Khỉ Cấp III

Nếu muốn gây ấn tượng với phái § (nữ (xài tạm)) thì tui sẽ xài nước hoa. Em Rất là Ngoan! Phải Như Anh Này Listen to Me Phải Như Anh Này Em Rất là Ngoan! Phải Như Anh Này Listen to Me Phải Như Anh Này Em Rất là Ngoan! Phải Như Anh Này Listen to Me

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]