C12 mãi trong tim tôi
BQT xin thông báo:

♥️Nhằm mang tính bảo mật cho Forum từ ngày 8/3/2011 các thành viên ko đăng nhập vào Forum sẽ bị hạn chế quyền xem các chủ đề có thông tin cá nhân thành viên.

♥️Các thành viên đăng ký và đã được kích hoạt tài khoản nếu trong vòng 1 tháng ko có hoạt động sẽ bị xóa tên.

Thân,

Join the forum, it's quick and easy

C12 mãi trong tim tôi
BQT xin thông báo:

♥️Nhằm mang tính bảo mật cho Forum từ ngày 8/3/2011 các thành viên ko đăng nhập vào Forum sẽ bị hạn chế quyền xem các chủ đề có thông tin cá nhân thành viên.

♥️Các thành viên đăng ký và đã được kích hoạt tài khoản nếu trong vòng 1 tháng ko có hoạt động sẽ bị xóa tên.

Thân,
C12 mãi trong tim tôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sống là cho, đâu chỉ nhận riêng mình

You are not connected. Please login or register

Thời tiết ngày 15/7/2017

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Caube2010

Caube2010
Khỉ Cụ
Khỉ Cụ

Mây trôi thẫn thờ, lòng người vẫn vương.
Sự hoàn thiện từ trong ánh mắt và cử chỉ.
Sự đối lập ở hai trường lập khác nhau.
Sự thành khẩn với sự thành tín cùng sự tình thế nhân...

Caube2010

Caube2010
Khỉ Cụ
Khỉ Cụ

Ánh sao sáng của bầu trời giữa ban ngày chiếu rọi lên kẻ nhìn người già và người trẻ đang đơn độc giữa dòng nước trôi đầy cá... Người trẻ sẽ kế nghiệp người già và sự phiền muộn được ngủ yên mãi mãi dành cho những con người có trái tim thuần túy của bầu trời và đất mẹ...

Caube2010

Caube2010
Khỉ Cụ
Khỉ Cụ

Sự mệt mỏi đến mệt nhòa vì những điều trong và ngoài có sức để hiểu. Giấc ngủ sẽ khiến mọi thứ bị đập tan vì quá sức một con người hay bất cứ ai có thể chịu đựng được...

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]