C12 mãi trong tim tôi
BQT xin thông báo:

♥️Nhằm mang tính bảo mật cho Forum từ ngày 8/3/2011 các thành viên ko đăng nhập vào Forum sẽ bị hạn chế quyền xem các chủ đề có thông tin cá nhân thành viên.

♥️Các thành viên đăng ký và đã được kích hoạt tài khoản nếu trong vòng 1 tháng ko có hoạt động sẽ bị xóa tên.

Thân,

Join the forum, it's quick and easy

C12 mãi trong tim tôi
BQT xin thông báo:

♥️Nhằm mang tính bảo mật cho Forum từ ngày 8/3/2011 các thành viên ko đăng nhập vào Forum sẽ bị hạn chế quyền xem các chủ đề có thông tin cá nhân thành viên.

♥️Các thành viên đăng ký và đã được kích hoạt tài khoản nếu trong vòng 1 tháng ko có hoạt động sẽ bị xóa tên.

Thân,
C12 mãi trong tim tôi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sống là cho, đâu chỉ nhận riêng mình

You are not connected. Please login or register

MÀU SẮC BẠN GHÉT - CÔNG VIỆC BẠN YÊU

5 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

spring

spring
Khỉ Cấp I
Khỉ Cấp I

Màu sắc bạn ghét có thể cho biết tính cách và khả năng làm việc của bạn. Hãy tham khảo một vài ví dụ vui sau đây.

“Không chịu nổi” màu vàng: Bạn có định hướng rất rõ những mục tiêu - kế hoạch hành động của mình, xác định rõ bạn muốn gì và luôn quyết tâm thực hiện chúng ngay lập tức.

Công việc thích hợp với bạn: Những công việc yêu cầu phải hoàn thành thật đúng thời hạn như bác sĩ, quản lý dự án.

“Dị ứng” màu xanh dương: Bạn thẳng thắn, không ngại trao đổi “đến cùng” để giải tỏa những nghi vấn trong đầu, bạn có thói quen đặt những câu hỏi “xoáy óc” người nghe và có vẻ không hòa đồng cho lắm.

Công việc thích hợp với bạn: Những công việc đòi hỏi sự không nhân nhượng, khách quan: biên tập, quản lý chất lượng sản phẩm, kiểm toán.

Không ưa màu đỏ: Sự say mê ham học hỏi luôn thúc đẩy bạn tìm hiểu về mọi việc một cách kỹ càng, đến nơi đến chốn. Hãy tiếp tục duy trì nguồn năng lượng ấy và thêm thời gian tư duy bằng cách không vội đưa ra kết luận.

Công việc thích hợp với bạn: Những công việc đòi hỏi sự nghiên cứu như lập trình viên máy tính, nghiên cứu khoa học.

Khó chịu với màu xanh lá cây: Bạn thích làm việc độc lập và có trách nhiệm với công việc của mình. Bạn biết cách xây dựng đội ngũ làm việc và kế thừa công việc của bạn.

Công việc thích hợp với bạn: Làm chủ một doanh nghiệp hay làm sale, marketing.

Không thích màu tím: Bạn không để tình cảm chen ngang vào công việc, bạn làm việc rất lý trí, bạn biết cách khai thác và sử dụng thông tin hiệu quả.

Công việc thích hợp với bạn: Kế toán hoặc những việc về tài chính.

Không thích màu cam: Bạn luôn quan tâm đến người khác, tinh tế và chu đáo. Bạn làm việc chăm chỉ, cần mẫn để vượt qua những khó khăn trong công việc.

Công việc thích hợp với bạn: Những công việc đòi hỏi sự chu đáo, quan tâm như PR, chăm sóc khách hàng.

Mononoke Archuleta

Mononoke Archuleta
Admin

Thiếu màu hồng Sad
T ghét hồng Sad

http://blog.yahoo.com/_EJ4CW74CZ6PMFJMXF2Q35JMLWQ/tag/Call+Me+Th

spring

spring
Khỉ Cấp I
Khỉ Cấp I

màu hồng là màu t từng thix, nên t miễn đưa vào để ko aj biết nà ná na jờ thì t lại cực thix màu trắng, trắng thôi So Kute I love you (t thix mặc váy cưới wá m ơi thèm wa\' , nhưng t ko thix lấy chồng, t sẽ đi làm người "mẹ" chảnh để được mặc nó nà ná na )

Mononoke Archuleta

Mononoke Archuleta
Admin

Gúm, nhưng giờ m hết thích rầu mà Smile đưa zô y Cool
Muốn làm "Người má" hay "người mẹ" j` thì ráng y Surprised

5MÀU SẮC BẠN GHÉT - CÔNG VIỆC BẠN YÊU Empty 29/12/2010, 19:55

[]v[]issYouSoMuch

[]v[]issYouSoMuch
Khỉ Cấp II
Khỉ Cấp II

sao tui ghét màu vàng mà tui không thích mấy cái ngành nghề đó ta
ma ngu wa sao vô nổi mấy ngành đóa Smile Smile Smile

spring

spring
Khỉ Cấp I
Khỉ Cấp I

[]v[]2[]v[] đã viết:sao tui ghét màu vàng mà tui không thích mấy cái ngành nghề đó ta
ma ngu wa sao vô nổi mấy ngành đóa Smile Smile Smile
ko có người ngu, chỉ có người ko bít mình giỏi thui hà,mà đâu nhất thiết Khả phải zô mấy ngành đó đâu, zô những ngành tưong tự Smile , được hông

$u(=_^)

$u(=_^)
Khỉ Cấp III
Khỉ Cấp III

tao thì ghét màu hồng vì nó là màu của tình iu,mà tao thì không có,hi.

8MÀU SẮC BẠN GHÉT - CÔNG VIỆC BẠN YÊU Empty 12/1/2011, 22:33

[]v[]issYouSoMuch

[]v[]issYouSoMuch
Khỉ Cấp II
Khỉ Cấp II

giờ thì làm gì con tình iu mà thix màu hồng chi Smile Smile

$u(=_^)

$u(=_^)
Khỉ Cấp III
Khỉ Cấp III

với lại cái màu đó nó bựa bựa làm sao đó!đéo thích.
Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

spring

spring
Khỉ Cấp I
Khỉ Cấp I

$u(=_^) đã viết:tao thì ghét màu hồng vì nó là màu của tình iu,mà tao thì không có,hi.
Rolling Eyes ???vậy là từ nhỏ tới giờ ko ju ai hả? Question==>>VÔ TÌNH , thằng nj nó bất hjếu nhỉ ko đc nếu nói thì phải nói cho nó rõ nghĩa nghe chưa ku hey

$u(=_^)

$u(=_^)
Khỉ Cấp III
Khỉ Cấp III

bà này chậm tiêu quá!
người iu khác với người nhà,người nhà thì kính mến chứ ko iu,hiểu ko?
ng.........................u!
Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing

spring

spring
Khỉ Cấp I
Khỉ Cấp I

chả bít ngu hay ko Cool mà trong cái câu of ông ko hề nói tới 2 chữ"người iu", vả lại trong gia đình thì phải có sự IU THƯƠNG chứ MẾN là chưa Đủ hen,đồ Đ......Â...â.â..ầ....n hey (có đồ ngu thì phải có đồ đần chứ, đồ bình thường thì sao lại đi chấp đồ ngu bao giờ Bleu Bleu )

$u(=_^)

$u(=_^)
Khỉ Cấp III
Khỉ Cấp III

Mad Mad Mad Mad Mad
bo...o..xi...ì...!

14MÀU SẮC BẠN GHÉT - CÔNG VIỆC BẠN YÊU Empty 13/1/2011, 21:32

[]v[]issYouSoMuch

[]v[]issYouSoMuch
Khỉ Cấp II
Khỉ Cấp II

tao thix du? tru` vang` Smile

$u(=_^)

$u(=_^)
Khỉ Cấp III
Khỉ Cấp III

[]v[]2[]v[] đã viết:tao thix du? tru` vang` Smile
là sao??????/
Question Question

spring

spring
Khỉ Cấp I
Khỉ Cấp I

$u(=_^) đã viết: Mad Mad Mad Mad Mad
bo...o..xi...ì...!
già đầu = nj oj mà còn như kon nít, chơi caí trò con ni1t đó á, boxì(gứm)đúng là chỉ có đần mới chơi trò nj thui hà Smile Laughing
mà phun lửa thế kia thj aj zám chơi hả trời=>0 chấp nhận, héhé Bleu Bleu mà bo o xì ì là sao???? Question phải dứ t khoát lên, như tui nà:"boxì, nghỉ chơi lun, hứ tuc gian
eyes blind thui tui đùa tý ý mà, màu sắc nó có làm gì đâu mà ghét, nó sinh za đâu naò được chọn màu nó mún=>moị maù đều như nhau wow ha , cho công bằng, và chỉ được thix chứ ko nên ghet1 nhất nhé(ghét vừa thôi)

Mononoke Archuleta

Mononoke Archuleta
Admin

Bình tĩnh nào, cái po xì đóa là bạn Su vừa đưa tay lên miệng vừa nói đấy, thế mới "chuẩn" Cool

$u(=_^)

$u(=_^)
Khỉ Cấp III
Khỉ Cấp III

bạn Trâm chỉ được cái nói đúng!hjhj
ai như bà spring kia đâu,ôn vật..! tuc gian hey

Mononoke Archuleta

Mononoke Archuleta
Admin

Cake đã viết:Bình tĩnh nào, cái po xì đóa là bạn Su vừa đưa tay lên miệng vừa nói đấy, thế mới "chuẩn" Cool
Đúng trẻ con Bleu Bleu

$u(=_^)

$u(=_^)
Khỉ Cấp III
Khỉ Cấp III

trẻ con thì sống lâu,ai bà già như mí người đâu..chết sớm không ah! Laughing Laughing

spring

spring
Khỉ Cấp I
Khỉ Cấp I

$u(=_^) đã viết:trẻ con thì sống lâu,ai bà già như mí người đâu..chết sớm không ah! Laughing Laughing
uhm.trẻ con đội lốt bà già Laughing , sống chả lâu được đâu, dung nhan còn đấy nhưng.......bên trong ..........(còn ko nhỉ Question )

spring

spring
Khỉ Cấp I
Khỉ Cấp I

$u(=_^) đã viết:bạn Trâm chỉ được cái nói đúng!hjhj
ai như bà spring kia đâu,ôn vật..! tuc gian hey
óăt kon Evil or Very Mad , nói ai ôn vật vậy?thằng ôn con kia, nói năng cho cẩn thận nhé No Way

$u(=_^)

$u(=_^)
Khỉ Cấp III
Khỉ Cấp III

bố tiên sư con này,chửi ai thế?
anh đây thì đá đít mày zăng tít thò lò bây giờ. No Way No Way

spring

spring
Khỉ Cấp I
Khỉ Cấp I

thách đấy, làm gì được nhau nào Smile Bleu Bleu ko đc 0 đc đâu nhá,nói người ta cho đã òj đến khi bị nói lại thì sùng máu lên, 0 bít j để mà nói nữa, òj zăng tung toé mấy câu ....vô học thức, mất lịch sự=>chết vì bị ngta nói òj, sao mà đá đc tui chớ, héhé lóe sáng nham hiểm nà ná na là lá la

WitchDorothy

WitchDorothy
Khỉ Cấp I
Khỉ Cấp I

Sao không có màu Hồng nhỉ?Ghét lắm cơ. Evil or Very Mad

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next